ติดต่อเรา

ทีมงานโครงการ เมดิคอลแฟร์ ไทยแลนด์ 2019

ด้านล่างนี้ คือรายละเอียดติดต่อที่เป็นประโยชน์ ของงานเมดิคอลแฟร์ ไทยแลนด์ 2019.

ทีมงานโครงการ
Shirley Lim
ผู้จัดการทั่วไป
General Manager
(65) 6332 9626 shirley@mda.com.sg
Daphne Yeo
Senior Project Manager
(65) 6332 9682 daphne@mda.com.sg
Jessica Chow
เจ้าหน้าที่ประสานงานโครงการ
Project Coordinator
(65) 6332 9623 jessica@mda.com.sg
Ng Hui Shan
Project Executive
(65) 6332 9648 huishan@mda.com.sg
Linda Tan
Senior Manager
(65) 6332 9643 lindatan@mda.com.sg
ฝ่ายปฏิบัติการ
Doris Ng
Operations Manager
(65) 6332 9646 doris@mda.com.sg
ฝ่ายการเงิน
Emily Tan
Finance/Admin Director
(65) 6332 9640 emily@mda.com.sg
ฝ่ายสื่อมวลชน
Zarina Ann Muhammad
Marcom Director
(65) 6332 9624 zarina@mda.com.sg
Gena See
Senior Marcom Executive
(65) 6332 9652 gena@mda.com.sg
ฝ่ายประชาสัมพันธ์การเข้าเยี่ยมชมงาน
Rita Biswas
Director, Corp PR & Promotions
(65) 6332 9645 rita_biswas@mda.com.sg
Siti Sayadi
Manager
(65) 6332 9650 siti@mda.com.sg
บริษัทตัวแทนในประเทศไทย
บริษัท เอ็กซโปซิส จำกัด
1755/3 โครงการซีดาร์ พาร์ค
ซอยลาดพร้าว 94 แขวงพลับพลา
เขตวังทองหลาง
กรุงเทพ 10310Thailand
โทร: (66) 2559 0856 8
แฟกซ์: (66) 2559 289
info@exposis.co.th

Top